10 ตอบกลับ

ตอนนี้ 35W ละค่ะ รอดอยู่เด้อ โบกไบโอออยเจลตั้งแต่ 3 เดือนแรกจน 7 เดือน แล้วเพิ่มนิวเวียกระปุกสีน้ำเงิน โบกเช้าเย็นหลังอาบน้ำ หลังจาก เข้า 8 เดือน ก็โบกนิวเวียช่วงกลางวันเพิ่ม ตอนนี้มีอาการคันบ้างเพราะผื่นขึ้นที่ท้อง น่าจะเป็นอาการ ผื่น puppp สำหรับ อายุครรภ์ 35W ค่ะ

บ้านนี้คิดว่าจะรอดคลอดเสร็จอ้าวเเตกนี่4เดือนเเล้วทาครีมก็ไม่หายเลย😅

แนะนำตัวนี้เลยค่ะ ใช้ดีมากก ตอนนี้34w ท้องไม่แตกไม่ลายเลยค่ะ

เราใช้อยู่ค่ะพอ 33 w ไม่รอดค่ะ

รอดค่ะ 36+3 สัปดาห์เวลาคันไม่เกลาค่ะรูบๆเอา

ไม่รอดค่ะคลอดมาแล้วยังไม่หายเลยค่ะ

ไม่รอดค่ะ ยิ่งท้องแก่ยิ่งลายค่ะ😭😭

33 วีคแล้ว รอดูอีกนิดจะรอดไหม 😂

รอดค่ะ...ตอนนี้35+3วันแล้วค่ะ

ไม่รอดจ้าแม่ 😂

Super Mum

ไม่รอดค่ะแม่ 😆