9 ตอบกลับ

ถ้าจะไห้ดีซื้อแบบเปนเพจในเฟสที่น่าเชื่อถือหรือไม่ก้ไปซื้อที่ร้านดีกว่ามาเอาของถูกแล้วไม่ได้ของ แม่บ้านนี้ก้เอฟนะคะแต่เอฟกับแอพหรือเพจที่เปนยี่ห้อของมันจิงๆ ดีกว่าค่ะ

ในนี้อันตรายค่ะ โจรเยอะ เคยเจอเครื่องฟังหัวใจราคาถูกมาก 200฿ แต่มีคนถามเยอะ แล้วก็โพสต์นานแล้วเราก็ไม่ได้ดูวันที่ ดีที่แอะใจ นางคงได้ไปหลายบาทแล้ว

นี่คือเหตุผลที่ไม่อยากให้แม่ๆซื้อของที่โอนก่อนเลยค่ะ มิจฉาชีพเยอะมาก จะน้อยจะมากก็เงินเรา 😕

ใช่ค่ะแม่ เจอแบบนี้เข็ดอีกนานเลย ไม่น่ามาหากินกับคนท้องคนมีลูกเลย เศร้ามาก

โหคนแบบนี้ทำให้คนเสียโอกาสเราก้ของเยอะว่าจะโพสขายคงไม่มีคนซื้อ

เหนของดีๆอยากชื้อแต่กลัวแบบนี้เลยไม่กล้าชื้อค่ะ

ถ้ามีหลักฐานแจ้งความเอาผิดเรยค่ะแม่

แย่จังเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณคะ

ได้แคปชื่อคนขายไว้มั้ยคะ

ไม่ได้ทำไรเลยคะ เสียใจมาก หลักฐานการโอนไรหายหมด เพราะเปลี่ยนไลน์😢

โหว แย่มากเลยค่ะ