48 ตอบกลับ

เราเป็นค่ะกินไอติมวันละ2แท่งกับน้ำแข็งใส1ถ้วยทุกวันเลยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ไม่ได้กินของหวานวันไหนคือหงุดหงิด

บ้าน นี้ กิน โก้ โก้ ปั่น ทุกเช้าเลยค่ะ อดใจไม่ไหวจริงๆ

บ้านนี้29w 1dต้องมีของหวานกินทุกวันค่ะอดไม่ได้😂

เป็นค่ะ ต้องกินหลังอาหาร ปกติไม่กินขนมหวาน 555

เป็นค่ะ โดยเฉพาะช็อกโกแลตนี่อยากกินทุกวันเลย555

ยกมือเลยจ้า​ โหยหามาก​ โดยเฉพาะช็อคโกแลตปั่น​

ชอบกินแล้ว เป็นเบาหวานมั้ยค่ะ บ้านนี้ก็ชอบค่ะ

ระวังเรื่องน้ำตาลนะคะ เดี๋ยวจะเป็นเบาหวานได้

บ้านนี้ก็ด้วยค่า คิดถึงของหวานก่อน ข้าวทุกที