48 ตอบกลับ

เราท้อง9เดือนเราก็ยังกุ๊กกิ๊กกับแฟนเรานะแต่เราไม่เป็นไร

ท้องไม่ควรมีเลือดออกเเม่เเต่นิดเดียว ไม่น่ามาโพตถามนะคะ

เห็นด้วยคะ

VIP Member

หาหมอเลยน่ะค่ะแม่ มีเลือดออกนี่อันตรายค่ะเป้นห่วงค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอยังคร่รีบไปเลยคร่คนท้องไม่ควรมีเลือดออกคร่

VIP Member

งดมีอพศสัมพันธ์ก่อนค่ะ ไตรมาส3เสี่ยงคลอดก่อนกำหนด

เลือดออกต้องหาหมอค่ะ. คนท้องไม่ควรมีเลือดออก.

ไปหาหมอมารึยังคะ เป็นอะไรรึป่าวคะ แอบน่ากลัว

ควรไปค่ะ เพราะอาจเสี่ยงแท้งกับติดเชื้อนะค่ะ

ไปเถอะจ้ะแม่ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกทุกกรณี

หาหมอนะคะอาจจะเป็นภาวะเเท้งคุกครามได้ค้ะ