51 ตอบกลับ

บ้านนี้กลับตั้งแต่ 22วีคค่ะ ตอนนี้39+2 ยังไม่คลอดเลยพึ่งโดนกระตุ้นไปเมื่อวาน

บ้านนี้กลับหัว28วีคทั้ง2ท้อง ท้องแรกผ่า39+5วีค ท้องสองตอนนี้35+3วีค ปวดหน่วงๆมาก

บ้านนี้ก็กลับ28weekค่ะ หมอบอกว่าเค้าจะกลับไปมากลับมาเป็นปกติ แม่ไม่ต้องกังวล

6 เดือนก็กลับหัวเเล้วเหมือนกันค่ะ ตัวยังเล็ก เดี๋ยวน้องก็กลับไปกลับมา

บ้านนี้ 29w แล้ว ยังไม่กลับหัวเลยค่าาา ไม่รู้น้องจะกลับหัวให้รึป่าววว😅

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่5เดือนจ้า ทำงานหนักไปหน่อย แต่หมอบอกไม่อันตราย

เด็กกลับหัวไม่ได้แปลว่าคลอดก่อนกำหนดนะคะ บางคนกลับตั้งแต่ 24w ก็มีค่ะ

ปกติค่ะ น้องตัวยังเล็กมีพื่นที่ในท้องกลับขึ้นกลับลงยังได้อยู่ค่ะ

บ้านนี้กลับตั้งแต่ยังไม่ 7เดือนเลยค่ะ 😅 ตอนี้ 7 กว่าๆก้ยังปกตินะคะ

ไม่น่าจะเกี่ยวกับคลอดก่อนกำหนดนะคะ แม่ลองสอบถามหมอก่อนก็ได้ค่ะ