111 ตอบกลับ

ตอนนี้27wค่ะท้องกลมไปซาวด์มาแล้วได้ผู้ชายค่ะท้องบอกเพศไม่แน่ชัดหรอกค่ะ

บ้านนี้ท้องกลมมีแต่คนทักได้ลูกสาว แต่ซาวค์มาคุณหมอบอกลูกแม่มีจู๋จ้า😁

เชื่อหมอเถอะค่ะ หมอเป็นคนเห็น คนทักไม่เห็นค่ะ บ้านนี้ก็ท้องแหลม ผญ ค่ะ

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศค่ะ แต่ซื้อเสื้อทีเด็กผู้หญิงหรือผู้ชายก็ใส่ไดคะ

VIP Member

เชื่อผลซาวของหมอค่ะ เราก็ลูกสาว เห็นอวัยวะเพศแบบชัดๆๆเลยค่ะ ลูกสาว 100%

ก็เห็นแม่เตรียมของแล้วนิค่ะ สีชมพูหวานแหว๋วที่อยู่ข้างๆนั่นไงคะ

เราท้องกลมค่ะ ตอนซาวด์ดูเพศหมอยืนยัน100%ได้เพศชาย ออกมาก็ชายจริงๆค่ะ

ท้องคุณแม่รูปทรงเหมือนเราเป๊ะเลย เราก็ได้ลูกสาวค่ะ ตอนได้30w แล้วค่ะ

เชื่อหมอนะคะ ทางนี้ก้ท้องกลมมีแต่คนทักว่าผญ แต่ ได้ลุกชายคร่าาาา

บ้านนี้ท้องแหลม ซาวครั้งแรกได้ผู้ชาย แต่คนรอบข้างบอกได้ผู้หญิงง