111 ตอบกลับ

หมอเขาซาวให้เห็นชัดๆ ตาหมอ ตาเราก็เห็น กลับมาลังเล กับ คำพูดที่ เดามั่ว ไม่รู้ไม่ได้เห็นสะงั้นนน เชื่อหมอสิคะคุณแม่

ใช่ค่ะ

VIP Member

ควรเชื่อสิ่งที่มองเห็นนะคะ 😅 อัลตราซาวด์เห็นแล้ว น่าจะเชื่อหมอไว้ก่อนค่ะ อาจจะไม่ 100% แต่เปอร์เซ็นต์ก็สูงกว่าเดาๆเอานะคะ

VIP Member

บ้านนี้คนทักว่าผู้ชายเหมือนกันคะ เเต่ไปซาวด์เเล้วน้องหนีบขา เลยเตรียมชุดที่ใส่ได้ทั้งสองเพศเลยคะไม่เเน่ใจเหมือนกัน

VIP Member

เหมือนกันเลยคร่ซาวด์มา ผญ แต่คนทักท้องแหลมว่าจะได้ ผช สับสนเลยซื้อเสื้อผ้าน้องโทนกลางๆมาใส่ได้ทั้งหญิงและชายเลยคร่

จะเชื่อหมอ... หรือเชื่อโบราณ​ดีค่ะ ของที่แม่เตรียมไว้ข้างหลังก็ผู้หญิงนะคะ อย่าไปกังวล 4d ชัดกว่า คำพูดชาวบ้าน​

VIP Member

ถ้าคุณเชื่อหมอ ก้เตรียมของเด็กผู้หญิง แต่ถ้าคุณคิดว่าคนที่ทักคุณน่าเชื่อถือกว่าก้แค่เตรียมของเด็กผู้ชาย

โห้ววว หมอซาวด์ถึง3รอบเป็นผญ.ยังลังเลไปเชื่อคนทัก(ที่ไม่ได้เรียนมา) อีกหรอคะ ถ้าเราเป็นหมอเราเสียใจนะคะ

เชื่อหมอ เชื่อตาตัวเองที่ดูภาพจากกล้องซาวด์ หรือเชื่อคนรอบข้างที่พูดลอยๆไม่มีหลักฐานดีน้าาา อิอิ

เตรียมแค่พอใส่1-2เดือนพอค่ะ พอแม่แข็งแรงแล้วค่อยไปช๊อปเพิ่ม แบบนี้จะได้ซื้อเสื้อผ้าลูกถูกค่ะ

แม่บ้านนี้29w ท้องกลอมค่ะ หมอบอกลูกสาว 85เปอร์เชน เริ่มเตรียมของ เด็กผู้หญิง ไว้บ้างแล้ว บางส่วน