81 ตอบกลับ

29+4 5 มกราคม ดิ้นเบามากไม่ค่อยรู้สึก แต่หมอบอกแข็งแรงปกติดีค่ะ

บ้านนี้27w1d ท้องแรกแต่มีแต่คนทักว่าท้องใหญ่มาก กำหนดคลอด22ม.ค.64

ดิ้นไม่แรงเหมื่อนแต่ก่อนค่ะ..เพราะเด็กเริ่มตัวใหญ่ขึ้นค่ะ

ดิ้นเก่งมากคะ กลางวันเงียบ ตกกลางคืนมาอย่างกะหมอบำเลยคะ

บ้านนี้27+2วันดิ้นเก่งมากๆคะยิ่งเวลาแม่นอนจะดิ้นแรงมากคะ

28+4 wดิ้นเเรงดิ้นเก่งคะบ้านนี้ ท้องก็เริ่มเเตกบ้างแล้วคะ

29w1dท้องแรกจ้า ท้องเล็กมาก แต่น้องดิ้นแรงมาก กำหนด8ม.คจ้า

27+1 ค่ะดิ้นน้อยเหมือนกันค่ะนี่ก็แอบกังวงอยู่บ้างค่ะ

เหมือนกันค่ะ27+2ดิ้นเบาาาามากค่ะบางครั้งเหมือนสกิด555

จริงค่ะบางวันดิ้นเบามากจนแทบจะไม่รุ้สึกจนเป็นกังวลแต่วันหลังมาก็ดิ้นขึ้นมาค่ะ

27+2 ไม่ค่อยดิ้นเหมือนกันค่ะ ถ้าดิ้นก้จะดิ้นเบามาก