32 ตอบกลับ

เป็นตอน 33 วีคคะ หมดให้นอนห้ามทำงานหนัก 1 อาทิตคะ

มีแต่ท้องแข็งบ่อยๆบางทีก้แข็งแบบลงต่ำคะ

คุณหมอได้ฉีดยาป้องกัน การเสี่ยงคลอดก่อนกำหนดไหมค่ะคุณแม่ คือแม่บ้านนี้20วีค ไปหาหมอเสี่ยงคลอดก่อนเหมือนกันค่ะ โดนฉีดยาป้องกัน 2 อาทิตติดกันเลย

บ้านนี้พึ่งคลอดมะวานค่ะ 27+4 1110กรัม สู้ๆค่ะ

ตอนหมอซาว โล2-โล3 แต่คลอดมา โล1ค่ะ

เป็นเหมือนกันคร้า 31วิค หมอให้ยาระงับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 36+6 วีค แล้วค่ะ

VIP Member

มีอาการเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้ 28+2

ไปหาหมอยังค่ะ

27+3 กลัวเหมือนกันค่ะ

เจ็บเร็วจังคะ 27 วีคเอง

ตอนนี้28วีคแล้วค่ะ อาการยังเหมือนเดิม 😥

สู้ๆค่ะเเม่

สู้ๆนะคะ