27 ตอบกลับ

26+1ค่ะ ท้องเล็กน่ะเเต่เวลาเดินเค้าว่าท้องใหย่มาก 😂เหมือนกันค่ะคุณแม่ แต่น้ำหนักนี่ไม่เบาเลยค่ะ😂 น่าจะสมบูรณ์น่ะค่ะ เพราะน้ำหนักมันขึ้นดีเหลือเกิน55555😂😂

บ้านนี้ 16w 3d มีแต่คนทักว่าท้องใหญ่มากๆ เหมือน 7 เดือน😆 มีแต่คนว่าลูกตัวใหญ่

้บ้านนี้ก็ท้องเล็กเหมือนกันจ้า27วีคแล้ว ไปไหนมีแต่คนบอกท้องเล็ก

ใหญ่เล็กไม่สำคัญจร้า สำคัญที่การเจริญเติบโต น้ำหักเล็กค่ะ

ลองอ่านดูนะจะได้เลิกสงใส ท้องเล็กท้องใหญ่

ท้อลเล็กเหมือนกันค่ะ หมอบอกกินลงเด็กหมด

แม่น้ำหนักขึ้นกี่โลคะที่บอกว่าท้องเล็ก

ไม่เล็กนะคะแม่ เรา 32W เล็กกว่านี้อีกค่ะ

23w2d กำลังดีเลยค่ะ ไม่ใหญ่มาก 💚

VIP Member

28+5วีค. ยังเล็กยุเหมื่อนกันจ้า