50 ตอบกลับ

บ้านนี้26w แล้วยังแค่นี้อยู่เลยคนชอบทักว่าท้องเล็กแอบเครียดนิดหนึ่ง และเก็บคำเค้าพูดมาบำรุงให้ท้องโตเเต่ก็เเค่นี้ค่ะ #ท้องแรก

บ้านนี้23wค่ะ31ก.ค.ลูกชาย ท้อง2 ลายมากค่ะลายตั้งแต่ท้อง1เลยค่ะไม่ใหญ่เท่าท้องแม่เลยค่ะท้องเล็กกว่าอีกค่ะ

ท้อง2ค่ะลูกสาวเหมือนกันค่ะบางก็รุ้สึกว่าท้องเล็กแต่ตอนนี้ใหญ่24วีคค่ะ😍😍😍

ขอบคุณค่ะ😃

VIP Member

24week24ก.ค63จร้ พลิกตัวเวลาลุกขึ้นลำบากนิสน่อยค่ะ. ยังม่รุเพศเลยค่ะ ท้อง2ค่ะ

ทีม ก.ค เหมือนกันจร้า ลูกสาว ท้อง 2 กว่าจะนอนได้ในแต่ละคืน ลำบากมากค่ะแม่ 😂

ท้องแม่ ใหญ่มากคะ

กำหนดคลอด 17 กค. 25 week ค่ะ ท้อง2 แล้วไม่ค่อยใหญ่ค่ะ พลิกตัวก็ลำบากมากค่ะ

นี้ก็ท้อง2 ได้ลูกสาวเหมือนกันคะ 36+2 **แต่ท้องแม่ไม่เล็กนะ ดูพอดีแล้วคะ☺️

ใกล้แล้ว จะได้เห็นหน้า ตัวเล็กแล้วนะแม่ อยากเจอแล้วเหมือนกันคะ

25weekคะทีมก. ค✌️✌️ มีแต่คนบอกคุณแม่ท้องเล็กแอบน้อยใจเล็กน้อย😢

28+5 week กำหนด 23 มิ.ย. มีคนทักว่าท้องใหญ่มากแฝดรึป่าว ท้องแรก ลูกสาวจร้า

บำรุงค่ะ

25+4 กำหนด 13 กค. คะ ท้องเล็กกว่านี้อีกคะ คุณหมอบอกน้ำหนักลูกตามเกณฑ์คะ

หายกังวลไปเลยคะแม่