22 ตอบกลับ

กังวลเหมือนกันเลยค่ะ เพิ่งไปหาหมอวันก่อน 27 w หมอบอกลูกกลับหัวแล้ว แต่หมอบอกปกติ #ท้องแรกค่ะ

แค่23ยังหมุนไปทั่วค่ะ บ้านนี้30วิค ยังไม่กลับเลยค่ะ 55555 สวนมากน้องจะกลับไตรมาส3ค่ะ

ลุกเรา 27 วีค โก่งตูดอยุเลยค่ะ ยังมะกลับหัวเลย หมอแชว โก่งดากไห้หมอเลยนะ 😄😄😄

คุณแม่กังวลตรงไหนคะ น้องสามารถเปลี่ยนท่าได้เป็นเรื่องปกตินะคะ🥰

Super Mum

น้องยังตัวเล็กค่ะ สามารถเปลี่ยนท่าและดิ้นได้ทั่วท้องค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กลัวหัวตั้งเเต่16wเลยตอนนี้30wเเล้ว

กลับหัวไม่ได้เเปลว่าน้องจะออกนะเเม่

บ้านนี้26วีค ยังถีบทั่วท้องอยู่เลยค่ะ

มีสิทธิ์เปลี่ยนท่าได้อีกค่ะ

บ้านนี้น้องก็เอาหัวลงค่ะ23วีค