17 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวตอน25วีคน้องหนีบไว้ เเต่หมอบอกว่ามีติ่งโหล่นิดๆ ตอนนั้นหมอยังไม่กล้ารับประกันว่า ผช หรือ ผญ 50/50 พอซาวตอน28วีค น้องเปลี่ยนท่านอนไม่หนีบเเล้ว ไข่กับจู๋มาเต็มๆเลยจ้า55555 #ผู้ชายค้าาา

บ้านนี้ต้องเจาะเลือดค่ะเพราะอายุค่อนข้างเยอะตรวจดูความแข็งแรงและความสมบูรณ์ของเด็กเลยไม่ต้องลุ้นเท่าใหร่ค่ะจริงยากได้เพศชายแต่ผลเลือดออกมาแล้วได้เพศหญิงค่ะ(สมบูรณ์และแข็งแรง)

บ้านนี้จัดเต็มไม่ต้องลุ้น เล่นแม่ร้องเลยอยากได้ลูกสาวคนเล็ก 😅 รอบหน้าถ้ามีปาฏิหาริย์ขอให้มีกรีบ 55555

แม่บ้านนี้ก็เหมือนกันคะ หมอเองก็ไม่แน่ใจ แต่เค้าบอกว่าชาย 40% รอซาวด์ดูใหม่อีกรอบค่ะ

รอลุ้นชัวๆอีกทีเดือนหน้าค่ะแม่

ทำไม เค้าดูเหมือนเพศหญิงเลยค่ะ 🤣 บ้านนี้ได้ผช จะเห้นจู๋แบบชัดๆเลย 19วีค

ใจแม่ก็อยากได้หญิงค่ะ 🤣 คุณหมอบอกน่าจะผู้ชายเหมือนเห็นติ่งๆโผล่มา รอเดือนหน้าดูใหม่อีกที

บ้านนี้...ซาวน์สามรอบ..หมอก็ยืนยันว่าผุ้ชายค่ะ..ลูกชอบโชว์😁.

ของเราก็หันเพศให้คุณหมอ ตอน 16 week ชัดแจ๋ว ชี้โด่เลยจ้า 😂🤣

รูปเหมือนบ้านนี้เลย ได้ผู้หญิงค่ะ ซาวตอน35วิคค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 20+5 w ลูกสาวค่ะ ของคุณแม่น่าจะผู้ชายนะคะ

ขอบคุณค้า

น่าจะผู้ชายนะคะ ของแม่ซาวน์ตอน18+4ผู้ชายคะ

คุณหมอก็แจ้งน่าจะผู้ชาย เดือนหน้ารอดูอีกที