23 ตอบกลับ

ลูกสาวมั้ยค่ะ ท้องเหมือนเราเลย หมอบอกถ้า ผช 22 สัปดาห์ก็โผล่แล้วค่ะ แต่ถ้า ผู้หญิงดูชัดๆ ประมาณ 24-25สัปดาห์

ลักษณะท้องเหมือนบ้านนี้ค่ะ แต่ตอนซาวด์ บ้านนี้จู๋โด่มา 2 รอบแล้วค่ะ ลักษณะท้อง ไม่น่าจะบอกเพศได้นะคะ😁

ซาวค่ะ เราท้องกลมเหมือนท้องแรกเลย เดาไม่ออกจริงๆถ้าให้เดาก็ผญ ไปซาวได้ผชค่ะ ท้องแรกผญ ท้อง2ผช

VIP Member

* เดาเล่นๆว่าลูกสาวค่ะ แต่ลักษณะท้องบอกไม่ได้ค่ะแม่ อัลตร้าซาวด์ชัวร์ที่สุดคร้าบ

ท้องลักษณะเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ 22วีค3วัน ได้หญิงค่ะ

Super Mum

ไปซาวด์สิคะ ดูจากภาพ ดูจากท้องไม่ได้ค่ะ

22 w น่าจะทราบเพศ​แล้วนะคะ 5 เดือนกว่า

ต้องซาวด์ละจ้ะ..รึรอลุ้นดีจ้ะ

ขอเดา น่าจะลูกสาวนะคะ😊

ท้องแบบนี้น่าจะลูกสาว