8 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะแม่ ดิ้นทั้งคืน กลางวันเงียบแค่3-4ชม. ตื่นมาดิ้นตอนเที่ยงถึงตี2 บางทีก็เช้า แม่ก็ไม่ได้นอนลุกเยี่ยวทั้งคืน ทั้งโก่ง ทั้งเตะถีบแม่ ท้องบิดไปข้างนึง จุกจิมิ เจ็บก้นไปหมด 22+1wค่ะ

22+5 บ้านนี้ยังไม่เห็นตอนน้องดิ้นแต่รู้สึกดิ๊บๆในท้องบ่อยมาบางมีก้อแรงจนรู้สึกเจ็บ😅😅

VIP Member

บ้านนี้เป็นค่ะ ยิ่งพออายุครรภ์มากขึ้นเรื่อยๆเหมือนเปิดระบำตลอดเวลาค่ะ

บ้านนี้ดิ้นทุกวันเลยค่ะดิ้นทีอีแม่รู้สึกจุกกันเลยที่เดียว😃😀

บ้านนี้24วิค2วันดิ้นเก่งสุดๆเลยเกิอบทะลุท้องเเม่เลย

24+1 ดิ้นเก่งมากค่ะ โก่งตัวแต่ละที่ฉี่แทบเล็ดเลยค่ะ😆

หลังจากที่ดิ้นเป็น จะไม่รุ้จักคำว่าหนุดเลย🤣🤣🤣

บ้านนี้ ดิ้นเก่ง สะดุ้งเลยค่ะแม่