138 ตอบกลับ

คลอดวันที่ 16 สิงหาเหมือนกันเลยค่ะ ได้ลูกชายจ้า

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย เพศ ญ เหมือนกันด้วยค่ะ☺️

ยินดีด้วยนะคะ

9สิงหาค่ะ ลูกชายค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

ได้ลูกชายคะ ยังไม่ได้เตรียมตัวเลยซื้อของเลย

20สิงหาค่ะผู้ชายยังไม่ได้ซื้ออะไร้ลยค่ะ

29+2กำหนดคลอด28สิงหา เตรียมไว้แต่ยังไม่ครบจ้า

ครบ23wวันนี้พอดีค่ะ แต่ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลย

วันเดียวกันเลยค่ะ16สิงหา ได้ผู้หญิง

VIP Member

25สิงหาคะ​ เตรียมบ้างแล้ว​ ลูก​สาวจ้า

ลูกสาวค่ะ ไม่กล้าเตรียมของเลยคนแก่เขาถือ