38 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ เดียวน้องพร้อมน้องต้องมาเกิดมาเป้นลูกแม่อีกครั้งค่ะ

สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ กอดๆน๊าาา เดี๋ยวน้องก็มาหาเราใหม่นะคะ❤️❤️❤️❤️

สู้ๆนะคะคุณแม่เดี๋ยวน้องพร้อมน้องจะกลับมาหาอีกรอบค่ะอดทนรอนะคะแม่

VIP Member

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ สู้ๆนะคะแม่ น้องจะต้องกลับมาใหม่ค่ะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะเดี๋ยวน้องก็มาใหม่

สู้ๆๆนะคะแม่เดี๋ยวน้องพร้อมน้องก็มาอีกค่ะแม่✌️

เข้มแข็ง สู้ๆๆนะค่ะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ😁

เป็นกำลังใจให้นะคะ เดียวน้องกลับมาใหม่นะคะแม่

VIP Member

สู้ๆๆนะค่ะอาจจะทำใจอยากมากนะค่ะแต่ขอไห้สู้ๆๆ

โทษนะค่ะแม่ทำไมได้ยุติการตั้งครรภ์ค่ะแม่

อัลตร้าซาวด์เจอก้อนเนื้อยุปอดขนาดใหญ่ค่ะ น้องออกมาก็หายใจเองไม่ได้ เลยเลือที่จะยุติการตั้งครรภ์ค่ะ