23 ตอบกลับ

บ้านนี้ 16w ค่ะ รู้สึกเร็วไม่รู้เพราะตัวเล็กด้วยรึเปล่า หนัก 37กก. แล้วพอดีวันนั้นนั่งนานด้วย ตั้งแต่บ่ายถึง 2ทุ่ม ข้าวไม่กิน ลูกกระตุกแรงมากสามทีรวด

สูง 152 ค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกค่ะน้องตอดตอนเริ่ม14w+แล้วก้ตอนหิวค่ะ ตอนนี้15wเต็มแล้วค่ะ ไปหาหมอมาวันนี้ค่ะ เหนกระจู๋ด้วยค่ะหมอบอกอาจจะเปนผุชาย 😍😍😂😂

บ้านนี้17วีคค่ะ พอเข้า18รู้สึกว่าดิ้นทุกวันเอามือไปจับรู้สึกว่าถีบแรงพอสมควร

บ้านนี้รู้สึกว่าน้องตอดตอน 14 + แต่ตอนนี้18+5แล้วค่ะ ท้อง3แล้วค่ะ

บ้านนี้ท้อง 2 รู้สึกติดตอนประมาณ 18-19วีค พอ20วีค ถึง25วีค ถีบเก่งมาก

ตอน20สัปดาห์ค่ะ ท้องแรกค่ะ เหมือนมีอะไรตอดๆ ค่ะ น่ารักสุดๆ 😘😘

บ้านนี้ 19w4d พึ่งรู้สึกเมื่อกี้หลังทานข้าวอิ่มเลยจ้า ท้องแรก

บ้านนี้ 20W ท้องแรก คุณแม่อ้วนหน้าท้องเลยหนามาก เพิ่งรู้สึก

บ้านนี้เริ่มรู้สึกว่าตอดเบาๆนานๆครั้ง​ 14วีคกว่าๆค่ะ​ ☺️

18 w ขึ้นคะ แต่ก่อนหน้าจะ18w ก็มีความรู้สึกตอดๆบ้าง