4 ตอบกลับ

บ้านนี้ 18+6 เน้นกินผลไม้กับนมค่ะ อยู่ท้องนาน เมื่อก่อนก็หิวบ่อยค่ะจุกจิก หลังๆมาปรับเรื่องการกินตามที่บอกค่ะเน้นผลไม้กับนม

บ้านนี้กินนม ละค่อยมากินข้าวค่ะ อิ่มถึงเช้า ถ้าช่วงดึกๆหิวก็กินนม ค่ะ ถ้ากลางวันนี้ต้องมีขนมติดรถไว้ด้วย 😅

บ้านนี้กินข้าวเป็นเวลา เน้นกับ ข้าวน้อยๆ มีกินเสริม นม ผลไม้ นนแม่ไม่ขึ้น นนลูกปกติจ้า

เคยนน ค้างหลังคลอดท้องแรกแล้วลดยาก ท้องนี้เลยเลือกกินจ้า

บ้านนี้เน้นนม ผลไม้ น้ำ ค่ะ ถ้าหิวหลังมื้ออาหาร