75 ตอบกลับ

14 ตค ค่ะ 3 เดือนแรกขึ้น 1 โล หลังจากนั้นพรวดเลยจ้า ตอนนี้รวมขึ้นทั้งหมด5โลละ

19+5จ้า 20ตุลา น้ำหนักขึ้นมาแค่ 1.7โลจ้าแต่น้อง น้ำหนักปกติค่ะ 70%เป็น ญ ค่ะ 😁😁

จ้าเหมื่อนกัน จ้าแม่ ขอให้ได้เพศที่คุณแม่อยากได้นะค่ะ 😁😍

29/10/63 น้ำหนักขึ้น 1 กก.เอง 4เดือนแรกน้ำหนักลด แต่ยังดีน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้แอบกังวลอยู่เหมือนกันค่ะ คุณหมอยังไม่ได้นัดซาวด์เลย กลัวน้องนำ้หนักไม่ตามเกณฑ์

นี้ก็เป็นค่ะ18แล้วยังไม่เห็นท้องกินเยอะน้ำหนักก็ไม่ขึ้น

น้ำหนักไม่ขึ้นเหมือนกันจ้า แต่ซาวแล้วน้ำหนักลูกตามเกณฑ์จ้า🥰

เป็นเหมือนกัลค่ะ19+3 วิคน้ำหนักขึ้นแค่3โล กินเยอะแต่ก็ไม่ขึ้นเรย

ยังค่ะรอไปหาหมอวันที่11 จะถึงนี้

แม่บ้านนี้คะ ยิ่งกินน้ำหนักยิ่งลดลง ท้องก็ไม่ใหญ่ขึ้นเลยค่ะ

ดูแลตัวเองด้วยนะคะ ❤️

เหมือนกันเลยค่ะท้องโตนะ ดูอ้วนขึ้นแต่น้ำหนักเท่าเดิมค่ะ19w

ของเค้าท้อง5 เดือน1 สัปดาห์ น้ำหนักขึ้น10 โลเครียดเหมือนกัน😅

น้ำหนักน้องอยู่ในเกณฑ์ปกติค่ะ

บ้านนี้19wขึ้นมา6โล แล้วจ้า แม่กังวลมากเพราะขึ้นเร็วมาก