23 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็6สิงหาคมค่ะหมอซาวตอน12วีคบอกน่าจะชายแต่พอ16วีคหมอบอกว่าผู้หญิงชัดเลยแบบนี้คือหญิงรึชายคะส่วนตัวแอบลุ้นขอให้เป็นหญิงเพราะคนแรกได้ผู้ชายแล้วค่ะ

บ้านนี้20W ซาวด์เมื่อวันที่13มีนา ดูความสมบูรณ์ของร่างกายน้องค่ะ แม่อยากได้ ผญ แต่ผลออกมาจู๋โด่ โชว์มาเลย ผช คู่เหมือนกันค่ะ คนแรกก็ ผช 16ปีแล้ว

ทีมเดียวกันค่ะ😘

บ้านนี้3สิงหาคมไม่ชอบของหวานท้อง3คาดหวังว่าอยากให้เป็นผช.เพราะ2ท้องแรกได้ผญ.ท้อง3นี้หวังว่าจะได้ผช.บ้าง,😀

ทีม 2ส.ค ท้อง1ชาย ท้อง2ชายเช่นกันค่ะแม่😂 ชอบกินแบบนี้เลย แพ้หนักมาก ใครก็ทักลูกสาว ที่ไหนได้จุ๊ดจู๋อีกแล้ว🤣

แม่ก็ได้ชายทั้ง2

19สิงหาค่ะ แพ้2-3เดือนแรก แต่แค่พะอืดพะอม ชอบกินหวานเหมือนกัน แอบหวังให้เป็นลูกสาวค่ะ เพราะคนแรกได้ลูกชาย😊

ขอบคุณค่ะ😊

ทีมสิงคมเหมือนกันค่ะ ชอบกิน เส้นกินของหวาน อัดลมของยิ่งชอบแต่ นานๆที ไม่งั้น วันละขวด บ้านนี้ได้ ผญ ค่ะ

สิงหาเช่นกันค่ะท้องแรกลูกชายแอบลุ้นอยากได้ลูกสาว รอซาวด์รอบนี้ค่ะ ขอให้สมหวัง🙏🏻😍

เหมือนกันค่ะเเม่

อยากดูภาพซาวของแม่ที่เห็นหว่างขาค่ะ บ้านนี้ไปซาวมาหมอว่าผู้หญิง แต่แม่แอบลุ้นผู้ชาย

บ้านนี้คุณหมอบอกลูกสาวค่ะ อ้าขาสุดชีวิต

8 สค ทีมลูกชายเหมือนกันค่ะ ชอบกินเส้น อยากน้ำหวาน อยากน้ำอัดลมเหมือนกันจ้า😂

อาการเดียวกันเลยค่ะท้องแรกผู้ชายท้องสองสรุปได้ลูกชายเหมือนกัน