36 ตอบกลับ

ให้ดูที่น้ำหนักน้องเป็นหลักค่ะ ท้องเล็กท้องใหญ่ขึ้นกับแต่ละคน บางคนท้องใหญ่แต่ได้แม่มากกว่าค่ะ ต้องลองซาวด์ดูค่ะ

ขอบคุนค่ะแม่

20w+6ท้องยังไม่ออกเลยจ้า,ท้องขึ้นอยู่กับสรีระของแต่ละคนด้วยสำคัญที่น้ำหนักลูกในท้องมากกว่าค่ะ

ปกติค่ะ ตามสรีระของแต่ละคน ถ้าเทียบกับบ้านนี้ถือว่าใหญ่มากๆค่ะ แม่โฟกัสน้ำหนักน้องดีกว่าค่ะ

ไม่เล็กค่า บ้านนี้17w 5d แบนราบเลยค่ะ น้องหนัก240 กรัม ดูที่ขนาดน้องเป็นหลักนะคะ

VIP Member

ใหญ่ค่ะ บ้านนี้ 27+1 วีคเล้กกว่าแม่อีกค่ะ แต่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ดีค่ะ

แม่ๆลูกในท้องดิ้นกันรึยังคะบ้านนี้พึ่งจะเริ่มตอดคะผิดปกติไหมคะ

ไม่เล็กค่ะเดี๋ยวยิ่งอายุครรภ์มากจะใหญ่เร็วกว่านี้เยอะเลยจ้าแม่

18 วีค 2 วันเหมือนกันจ้า 😃☺️ ลูกชอบตอดกลางวันกับกลางคืน 🤣🤣

คุณแม่น่าจะเจ้าเนื้อ มีพุงอยู่ก่อนแล้ว ใหญ่จังเลยค่ะ

VIP Member

ไม่เล็กนะคะบ้านนี้ท้อง3ตอน20วีคยัง​ไม่​ออกเท่านี้เลย