7 ตอบกลับ

18w 5 d.ค่ะ ดิ้นแล้วค่ะ ท้องออกแล้วค่ะแต่ยังไม่ใหญ่ ช่วงแรกกินอะไรไม่ค่อยได้ เป็นกรดไหลย้อนด้วย ทานอะไรไม่ได้เเยอะเท่าไร น้ำหนักลดไป 2 กก. น้ำหนักเราไม่ค่อยขึ้นค่ะ ตอบนี้น้ำหนักกลับมาเท่าแล้ว กังวลเหมือนกันน้ำหนักไม่ขึ้น

19w+1ดิ้นเป็นนูนๆขึ้นเลยความรู้สึกแต่ละคนไม่เหมือนกันถ้าหนังหน้าท้องหนาก็แค่ตอดๆบ้านนี้หนังท้องบางเพราะน้ำหนัก​ไม่ขึ้นเลย

18w6d ดิ้นแรงมากค่ะ ท้องสองจร้า ผู้ชายคร่า น้ำหนักแม่ขึ้นเยอะ ขึ้นมา 8 โลแล้วค่ะ ท้องใหญ่มากจร้า

18+4 วีค ดิ้นแรงขึ้นกว่าเดิม แล้วก็ทุกวันจ้า เริ่มรู้สึกตอน 17 วีค

Super Mum

ตอดเก่งมากค่ะ 28w+ ถึงจะเรียกดิ้นนะคะแม่

VIP Member

เริมเหมือนมีคลื่นเเล้วค่ะ

20วีคค่ะ แค่ตอดๆค่ะ