29 ตอบกลับ

ท้องเเรกไม่รู้ว่าดิ้นยังไง เเต่ท้อง2 3เดือน น้องดิ้นแล้ว

ท้อง2เหมือนกันคะ3เดือนแล้วยังไม่รู้สึกลูกตอดหรือดิ้นเลยคะ

TapFluencer

จะรู้สึกสม่ำเสมอ28 ค่ะ ต่ำกว่า28 รู้สึกไ้แค่บางวันค่ะ

บ้านนี้พึ่งรู้สึกชัดๆตอน 20w ที่ผ่านมาเองค่ะ😅

18w4 ยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้น ลูกติดเหมือนกันค่ะ

Super Mum

หน้าท้องแม่อาจจะหนาค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะ

ปกติค่ะ บ้านนี้รู้สึกตอนเกือบ20วีคค่ะ

บ้านนี้เพิ่งมารู้สึกตอน21วีคจร้า

บ้านนี้รู้สึกว่าตน้องตอดตอน20wดิ้น22w

18-19เริ่มตอดเเล้วคะ น้องยังตอดไม่สม่

บ้านนี้ 18 วีค ตอดแล้วค่ะ ลูกแฝดค่ะ