16 ตอบกลับ

17weeks เด็กเริ่มตอดแล้วค่ะจะรู้สึกว่าดิ้นก็20weeks++ขึ้นไปค่ะ. แต่ที่ไม่รู้สึกดพราะผนังท้องของแม่แต่หละคนหนาบางไม่เท่ากันค่ะเลยรู้สึกได้ไม่เท่ากันค่ะบ้านนี้16weeksเริ่มรู้สึกว่าตอดแล้วค่ะ แล้วรู้สึกว่าดิ้นจิงๆตอนเกือบ20weeksค่ะ

น้องจะเริ่มตอดตอนช่วง20wบางคนก้จะรุ้สึกได้เรยว่างน้องดิ้นเเต่น้องจะดิ้นอย่างสม่ำเสมอช่วง28wจ้าา

บ้านนี้ครบ20wkค่อยรู้สึกค่ะ ใจเย็นๆน้าแต่ละคนไม่เหมือนกัน

บ้านนี้17wยังไม่ดิ้นเหมือนกันคะ แค่รุ้สึกว่ามีตอดๆๆ

VIP Member

17วีคหรอค่ะ​ืบ้านนี้ดิ้นตอน18วีค​ ท้องแรกค่ะ

จะ 5 เดือน วันที่ 18 ยังไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้18+6W ยังไม่ดิ้นเลย รู้สึกแค่ตอดๆจ้า

อายุครรภ์เท่ากันเป๊ะเลย

ยังไม่รู้สึกเหมือนกันกัน17วิคกว่าแล้ว

บ้านนี้ 19w ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

บ้านนี้ดิ้นตอน15วีคกว่าๆค่ะ