7 ตอบกลับ

อดใจอีกนิดค่ะแม่ เดี๋ยวดิ้นไม่หยุด แม่แทบไม่ได้นอนแน่ๆ 😆 ของเราเริ่มตอดตอน 15w ตอนนี้ 18+4w ดิ้นเก่งสุดๆ สองทุ่ม สี่ทุ่ม ห้าทุ่ม เที่ยงคืน เวลาเขาเลย ดิ้นทุกทีแม่ก็ตื่นเต้น ตอนนี้แม่นอนหลับๆตื่นๆทุกคืน 🤣

เมื่อวานมีตอดๆแล้วค่ะ😊

บ้านนี้ตอดตั้งแต่ 13วีคค่ะ แต่ไม่บ่อย ตอดเป็นระยะๆ ตอนนี้ 18วีค ตอดแรงขึ้น เริ่มบ่อยขึ้นค่ะ หนังท้องน่าจะบางเลยรู้สึกได้ไว

บ้านนี้หนังท้องหนาค่ะเลยอาจรู้สึกช้า😅

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ น้องจะตอดๆ แล้วจะหายไป 2-3 วันเราถึงจะรู้สึกใหม่ น้องอาจจะดิ้นทุกวันค่ะ แต่แค่เราไม่รู้สึก

ใช่เลยค่ะ มาๆหายๆ😅

TapFluencer

บ้านนี้17+2วีคละ ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ เวลาไปซาวก็เจอดิ้นไปมา หน้าท้องของแม่อาจจะหนาก็ได้ค่ะ

ใช่ค่ะ เป็นคนอ้วนด้วยค่ะ😊

บ้านนี้16w3d เริ่มเต้นระบำตั้งแต่16wเลยค่ะ วันละหลายรอบเลย 😂

😊😊😊

บ้านนี้น้องดิ้นตอน18วีคค่ะ

เมื่อวานรู้สึกแล้วค่ะ 😅

บ้านนี้ 16 week ตอดเก่งมาก

😊😊