344 ตอบกลับ

เราก้16wยังไม่รุ้สึกว่าลูกตอดเหมือนกันค้ะ กังวลอยู่😔

ท้องแรกจะไม่ค่อยรู้สึกค่ะ น้องจะจะตอด แต่ไม่แรง 🥰🥰

16สัปดาห์​5วัน​ ยังไม่รู้สึกเหมือนกันเลยคะ​ แอบกังวล​

ท้องแรกเหมือนกันค่ะยังไม่รู้สึกตอดเลย16สัปดาห์6วัน😁

ของเราท้องแรก 17 วีคแล้วยังไม่รู้สึกว่าน้องตลดเลยค่ะ

บางท้อง 20 วีคค่ะถึงรู้สึก 17 วีคบ้านนี้ ก็ยังเงียบอยู่

ของเรา16wเหมือนกันยังไม่รู้สึกว่าน้องตอดเหมือนกันคะ

บ้านนี้16วีค+4 ตอดแรงมาก พ่อคุยด้วยจะท้องแข็งทันทีเลย

บ้านนี้ก้อ16สัปดาห์ค่ะยังไม่รุ้เลยว่าลูกตอดลูกดิ้น

เราท้อง16w+5 ท้องเล็กมากไม่เห็นเลยอิเคลียดหนักมากค่ะ