344 ตอบกลับ

บ้านนี้16+4ยังไม่รู้สึกน้องตอดเลยค่ะแต่ซาวแล้วน้องดิ้นน้องกลิ้งไม่หยุดเลยค่ะ

บ้านนี้ท้อง2 แล้ว 16 w3d ยังไม่ตอดเลยค่ะ แต่ซาวด์ดูแล้วน้องดิ้นเก่ง แข็งแรงมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ท้องนวลมาก เหมื่อนคนกินลงท้อง ยังคิดเลยว่า ตัวเองท้องจรืงป่ะเนี่ยย5555

16วีคเหมือนกันเราอาจจะยังไม่รู้สึกแต่ต้องซาวถ้าซาวของเค้าดิ้นโชว์ทุกครั้ง

เหมือนกันคะ 16 week ยังไม่รู้สึกเลย แอบกังวลนิดๆ แต่คงเพราะหน้าท้องหนา รอลุ้นคะ

ของเรา13วีคดิ้นเเล้วนะดิ้นไวมากเลยหมบอกอาจคลอดก่อนกำหนดน้องแข็งแรงมากเลย

ใช่ค่ะ ทำไมยังไม่รู้สึกดิ้นเลย ทั้งที่ท้อง16สัปดาห์แล้ว (แอบกังวลเหมือนกัน)

ของหนูตอดตอน14วิคค่ะตอดบ่อยมากแต่จะเข้า16วิคไม่ตอดเลยค่ะ แอบกลัวมากเลยค่ะ

จะ19วีค เรายังไม่ตอนเหมือนกันค่ะ เราน่าจะพุงหนาเพราะเคยมีลูกมาแล้วค่ะแม่

อาจเป็นเพราะท้องแรกมั้งคะ ของเราท้องแรกกว่าน้องจะตอดก็6เดือนกว่าๆเเล้ว