25 ตอบกลับ

TapFluencer

เรา24 w ดิ้นบ้างไม่ดินบ้าง รู้สึกบางเวลา พึ่งรู้สึกว่าลูกดิ้นตอน22w

บ้านนี้ท้องที่2. 19วีคแล้วค่ะยังไม่ค่อยรู้สึกเลยมีตุบๆบ้างเบาๆ

บ้านนี้16week 6dayเริ่มตอดเริ่มเคลื่อนเเล้วค่ะ🤣น้องอาจจะยังน้อยยัง

บ้านนี้ท้อง3แฝดด้วยค่ะ 19+4 ยังไม่เริ่มดิ้นเลย ใจเย็นนะคุณแม่

15 วีค บ้านนี้ตอดเบาๆค่ะ ตอนนี้33วีค เตะเหมือนโกรธแม่เลยค่ะ5555

บ้านนี้ท้อง2ค่ะรู้สึกตอน20วีค เพราะหน้าท้องหนาค่ะ

คงจะใช่นะแม่

บ้านนี้ท้อง3น้องดิ้นตอน20วีคคะแม่ที่แบบรุ้เลยว่าดิ้น

ไม่เสมอไปค่ะ บ้านนี้ท้อง3 ดิ้นตอน20วิคค่ะ

ค่อยสบายใจหน่อยค่ะแม่​❤️❤️

ไม่ใช่กับทุกคนนะคะ ท้อง2รู้สึกตอน18วีคคะ

ของเราดิ้นตั้งแต่16สัปดาห์จ้า