12 ตอบกลับ

อ้วนจ้าถึงตัวน้อยเท่ากำมือก็อ้วนป้อมๆพอได้หลายวีคเป็นหมูแน่ๆท้องป่องตัวกลมเชี้ยวๆลูกของแม่บ้านนี้ตัวยาวแต่ผอมๆ☺️

บ้านนี้18วีคยังดูเล็กอยู่เลยค่ะ ตอนซาว3มิติ หนัก 234กรัมแล้วค่ะ แต่หมอบอกว่าตามเกณฑ์

บ้านนี่ยังไม่เห็นน่าในแผ่นฟิมน้องเลยค่ะคุณหมอไม่ยอมบอกเพศบ้านนี้24week1dแล้วค่ะ

อ่อค่ะ☺️☺️

อ้วนสมบูรณ์มากค่ะแม่🤗เห็นแล้วอยากไก้ลูกอ้วนแบบนี้บ้างค่ะ

อันนี้คือหมอเขาขยายให้ดูค่ะ ตัวจริงน้องยังเท่ากำมือเอง

VIP Member

ของเราผอมมาก กำลังบำรุงอยู่ค่ะ

ท่าทางนอนสบายเลยหนูน้อย🥰

กำหนดคลอดวันที่เท่าไหร่คะ

VIP Member

พุงกลมน่าฟัดเชียว

บ้านนี้ตอน14วีคค่ะ