39 ตอบกลับ

ท้องใหญ่มากค่ะ บ้านนี้16wแล้วท้องพึ่งออกหน่อยเดียวเองค่ะ แต่หมอซาวทุกเดือนลูกอยู่ในเกณฑ์ดีค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ท้องใหญ่​ไวมากๆเลยค่ะแม่ บ้านนี้14w1d​ แล้วค่ะ💕 ใหญ่​เหมือนกัน55555​

ท้องใหญ่มากเลยค่ะบ้านนี้ท้องออกตอน5เดือนอันนี้ท้องแม่ออกเร้วมากค่ะ

13 เหมือนกันค่ะ แต่ท้องยังไม่ออกเลย ไม่บอกว่าท้องคงไม่มีใครรู้อ่ะ 😁😁

ว้าวววว... บ้านนี้จะเข้า 13 วิคแล้วเหมือนกัน ยังไม่ป่องเลยจ้าแม่🤣🤣

VIP Member

อื้อหือ​ 13วีค​ท้องออกเยอะมาก​ ต่างจากหนู​ ท้องแบนอยู่เลย5555

VIP Member

13 week รึ 26 week คะแม่ ของเรายังไม่ออกเลยท้องเล็กกว่านี้อีก

13วีคท้องใหญ่มาก นี่20วีคแล้วท้องยังไม่ใหญ่เลยคะ

VIP Member

ท้องใหญ่ใวมากแม่ บ้านนี้19+3 เล้กกว่าแม่เยอะเลย

บ้านนี้21wแล้วท้องนิดเดียวอยู่เลยค่ะ กลัวแตก555