21 ตอบกลับ

โหหห13วีคถือว่าใหญ่มากนะ ดูของบ้านนี้ 32วีค ลูกบ้านนี้ตัวโตเกินเกณฑ์ด้วย 3เดือน กับ8เดือน ใหญ่พอกันเลย 😅

VIP Member

ท้องใหญ่กว่าแม่บ้านนี้เยอะเลย🤣 บ้านนี้5เดือนกว่าแล้วท้องเล้กนิดเดียวเอง

น่าจะเป็นพุงมากกว่าคะ13 w ทารกยังไม่โตคะท้องจะออกช่วงประมาน6เดือนขึ้นไปคะ

555เราก็ว่างั้นแหละ

ทางนี้ท้อง 2 แล้ว 21 w แล้วท้องไม่ค่อยใหญ่เท่าไหร่เลย

บ้านนี้15วีคท้องไม่ออกเลยค่ะ กังวลเหมือนกันค่ะ

ใหญ่ค่ะ บำรุงท้องก่อนไตรมาส 2 มักจะลงแต่แม่ค่ะ

ไม่ด้ายบำรุงอารัยเลยค่ะแพ้ท้องหนักด้วยค่ะนมก้อกินไม่ด้ายน้ำหนักก้อแทบไม่ขึ้นเลยหมอบ่นเลยค่ะว่าน้ำหนักอย่างน้อยต้องขึ้นเดือนละ2โลนี่แทบไม่ขึ้นเลยอ่ะค่ะ

ใหญ่มากค่ะ บ้านนี้16+1 เท่านี้ยุเลย😅🤦‍♀️

ใหญ่จ้า.. น้องยังตัวนิดเดียวเองจ้า

ใหญ่ค่ะแม่ท้องที่เท่าไหร่ค่ะ

อยากด้ายลูกสาวน่ะค่ะ3คน ผ.ช.ทั้งนั้นเลยค่ะ

ให้พอกะเรา 28 วีคเลยค่ะ