652 ตอบกลับ

ภาพนี้ซาวตอน20สัปดาห์​4วันค่ะ ตอนนี้26สัปดาห์​1วันแล้วค่ะ กำหนดคลด1เมษา​น้องเพศชายค่ะ

น้องแข็งแรงดีค่ะ 12 Week แล้ว แต่คุณหมอแอบบ่นว่าน้ำหนักไม่ขึ้นเลยเพราะคุณแม่แพ้ท้อง

วันนี้ได้ 12 week พอดีเลยค่ะ อยากเห็นจังเจ้าตัวน้อยเป็นไง เดือนหน้าคงน่าจะได้เห็น🥰🥰🥰

ภาพนี้ตอน13weekค่ะ กำหนดคลอด31 พ.ค. 65 อาทิตย์หน้าตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรม กังวลใจมากค่ะ

บ้านนี้12วีคแล้วจ้าาหมอนัดแม่ไปซาววันที่8เดือนหน้าแล้วงับบรู้สึกตื่นเต้นสุดๆค่ะ

37 2วีคคะ ลูกสาวคะดั้งหายแลบลิ้นใส่อีก🤣 แต่น้ำหนัก2400เอง บำรุงทุกอย่างกะยังคือเก่า

12 w แล้วค่ะ ทีมธันวา #เห็นเป็นเพศอะไรกันบ้างคะทางนี้มือใหม่ยังเดาเพศไม่ออกเลยค่ะ

ตอน12weekค่ะ ตอนนี้20week ยังไม่ได้ซาวด์อีกเลยค่ะ รอเห็นเบบี๋อีกรอบ28นี้แล้ว😍😍

บ้านนี้ 37week6dat แล้วค่ะ #ลูกสาว กำหนด 13 เมษา แต่ตอนนี้ลุ้นวันต่อวันว่าจะออกวันไหน🤣😁

เจ้าตัวน้อยโตไวมากเลยแต่ยังไม่รุ้เพศตื่นเต้นมากเลย ญ หรือ ช น้า ทีม สิงหาคมค่ะ