6 ตอบกลับ

ถ้าเป็นเพศชายจะชัวร์อยู่ค่ะ เห็นไวกว่าเพศหญิง ของเรา15วีค หมอยังไม่บอก แต่เราเห็นตอนซาวไม่มีจู๋ แต่หมอยังไม่ขอตอบว่าหญิงหรือชาย วันนี้19วีค หมอซาวอยู่นาน สรุปหญิง100%ค่ะ

ถ้าหมอบอกว่าเพศชาย หรือชัวร์ค่ะ แต่ถ้าเพศหญิง ต้องรอดู5-6เดือน เพื่อไห้แน่ใจว่าไม่ทีถุงอันฑะ ค่ะ

ถือว่าเห็นเพศเร็วเหมือนกันนะคะ แต่ถ้าเห็นชัดเจนก็น่าจะชัวร์แล้ว รอดูตอน 16 วีคอีกทีก็ได้ค่ะ

ปกติค่ะ แต่เพศอาจจะยังไม่ชัดเจน100% ต้องรอประมาณ16weekค่ะ

VIP Member

ไม่เร็วจ้า แต่ยัง50/50 รอซาวด์อีกทีตอน5เดือนจะชัวกว่า

เพศชายจะเห็นง่ายค่ะ