2 ตอบกลับ

แนะนำถ้าหนีกจริงไปหาหมอคะ เราก้อแพ้หนักกินไรไม่ได้เลย น้ำหนักลดวันละโล ปวดหัวปวดตา ครื่นไส้ตลอดเวลา หมอใหนอนให้น้ำเกลือฉีดยาแก้แพ้ให้คะ ทุกวันนี้ถ้าวันให้หนักสามีก้อพาไปหาหมอ หมอก้อฉีดยาให้คะ ให้ยากลับมากิน ยาที่กิน มียาแก้แพ้ท้อง ยาแก้เวียนศีรษะ คลื่นไส้อาเจียน ลดอาการวิงเวียน ถ้าหายากินเอง แนะนำอ่านฉลากดีๆก่อนกินคะ

กำลังเข้าสัปดาห์ที่ 10 แพ้หนักเหมือนกันค่ะ แนะนำให้หาหมอแจ้งอาการ หมอจะให้ยามาทานค่ะ