แม่ๆใช้เครืองปั๊มนมแบบไหนกันคะ

10.10นี้ ว่าจะช็อปของจากลาซาด้า พวกของใช้เด็กอ่อน แม่ๆมีเครื่องปั๊มนมกับถุงเก็บน้ำนมแนะนำไหมคะ พวกขวดนม ผ้าอ้อม

แม่ๆใช้เครืองปั๊มนมแบบไหนกันคะ
14 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ใช้ Youha ราคากลางคุณภาพกลางๆ ใช้งานได้ดี แบตอึดมาก แต่....ค่อนข้างเจ็บหัวนมไปหน่อยถ้าจะใช้ปั๊ม ทุกๆ 2-3 ชั่วโมง ตามรอบเป๊ะ ๆ

Post reply image

Camera ไปเจอที่โรบินสัน 2,700 ถ้าจำไม่ผิด เลยซื้อมาไว้รอใช้ ไม่รู้ว่าใช้ดีมั๊ย แต่พนักงานขายบอกว่ารุ่นนี้เบตรอึดค่ะ 😅😅

กลางๆก็​yuhaไม่แพงมาก​ พกพาง่าย​ ถุงเก็บน้ำนมของอะไรก็ได้ไม่ควรจะเกินใบละ​ 2​บาท

ตอนนี้ได้ Youha ม2020 มาค่ะ ฟรี ต่อจากเพื่อน ไม่รู้ดีไหม แต่เขาการันตี ว่ารับรางวัลมา

VIP Member

ใช้เอเว้นปั๊มคู่10ปีแรงไม่ตก กับมาลิชมิเรลล่าปั๊มคู่แยกมอเตอร์

ใช้เครื่องปั้มของyouhaค่ะ แบตทนมากราคากลางๆ 2พันกว่าบาท

ของฟิลิปเอเว้นท์ค่ะ ปั๊มนุ่มไม่เจ็บหัวนมค่ะ

VIP Member

ใช้2อันกลางในรุปอะจร่าใช้ดีมาก

4y ago

ไม่จกจร่าแรงดีเหมือนเดิมจร่า

VIP Member

บ้านนี้ใช้Rupex ถุงเก็บน้ำนมละมุนค่ะ

4y ago

Rupex เจ็บหัวนมไหมคะ

ใช้H youhaจ้า