มาแชร์ให้ฟังหน่อยจ้า

ใคร.. ปจดขาดไป3-4วันแล้วตรวจเจอว่าท้องบ้างคะแค่อยากรุ้อ่ะจ้า~~เท่าที่รุ้มาต้อง7วันขึ้นแล้วคอยตรวจแต่อยากรุ้ว่าขาดไปแค่3-4วันตรวจเจอมีไหมคะ

10 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เราตรวจครั้งแรกตอนประจำเดือนเดือนก่อนหมด2อาทิตกว่าขึ้นจางๆ ไม่ได้สนใจเพราะคิดว่าที่ตรวจพลาดพออีกเดือนขาดสองอาทิตขึ้นชัดเลย ตอนนี้อยู่ในท้อง7เดือนกว่าแล้วจ้า

5y ago

ว้าวววดีใจด้วยนะคะอยากมีแบบนี้บ้างจัง

ตรวจเจอก่อนประจำเดือนมาค่ะ เดือนก่อนมา 26 เดือนถัดมาตรวจวันที่ 25 ก็เจอเลยค่ะ ทีแรก สีจางมาก แต่ผ่านไป 5 นาที ขึ้นชัดมากเลยค่ะ

5y ago

มีกำลังขึ้นเลย พน. ลองตรวจดูนะคะ.. ขอบคุณคะ

ถ้าให้ชัวตรวจปัสสาวะหลังตื่นนอนตอนเช้าหรือซาวภายในจะเหนเปนถุงน้ำเลกๆเลยคะ

5y ago

ของเราก้อตรวจช่องคลอดเลยเจอ

เพิ่งเจอเมื่อเช้านี่เลยค่ะ ปจด ขาด 4 วัน ตรวจปุ๊ป เจอ 2 ขีดเลย

มีคะแต่ลองตรวจใหม่อีกครั้งหรือไปตรวจรพเพื่อความชัวเลยจ้าา

5y ago

**แห้วจังเลยคะ.. ข้างบนเขียนผิดนะคะ

TapFluencer

18 วันยังตรวจไม่เจอเลยค่ะ แอบลุ้นมากค่ะ ปกติ มาตรงทุกเดือน

Post reply image
5y ago

ทางนี้อาการมาหมดทุกอย่างเลยตอนนั้นแต่มันผ่านไปเร็วมากที่น้องจากไป

รออีกสักพักก้ได้ค่ะหรือซื้อที่ตรวจมาติดๆไว้สัก2-3 อัน

5y ago

ขอบคุณค่ะ อยากมีน้องมากๆค่ะ

เราขาดวันเดียว วันรุ่งขึ้นตรวจเจอค่ะ

5y ago

ขอบคุณค่ะ สู้ๆ

เจอค่ะ บางคนขาดวันเดียวก็เจอจ้า

5y ago

ขอบคุณจ้า. กลัว ตรวจ แล้ว ไม่ เจอ จัง.. เห้อออ

ขาด1เดือนกับ4วันคะ

Post reply image
5y ago

ยินดีด้วยค่ะ อยากมีโมเม้นนี้จังค่ะ