เงินมารดาประชารัฐ

อยากรู้ว่า เขาให้หญิงตั้งครรภ์จริงหรอคะ #ท้องแรก

เงินมารดาประชารัฐ
102 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

เป็นแค่นโยบายตอนเลือกตั้งค่ะ แต่ไม่ได้อนุมัติ

VIP Member

เคยไปถามที่อบต.แล้วค่ะ นโยบายยังไม่อนุมัติจ้า

นโยบายยังไม่คลอดออกมาเลยค่ะ ไม่รู้จะจิงไหม

ไม่จริงค่ะ.. ได้แต่ค่านมเด็กเดือนละ600ค่ะ

VIP Member

หลอกลวงประชาชนค่ะ หาเสียงเเต่่ทำไม่ได้

เห็นนานแล้ว หลานที่บ้านก็ไม่เคยได้ค่ะ

VIP Member

ถาม อบต.เเถวบ้านเขาบอกยังไม่มีเลยค่ะ

VIP Member

แค่นโยบายเงียบหายไม่มีใครพูดถึงอีก

ต้องมีบัตรคนจนและท้องในปี2563ด้วยจ้า

5y ago

ใช่จ้า แม่สามารถดูในยูทูปได้น๊าา นโยบายมีแต่ไม่รู้จะเริ่มตอนไหน 😅

คนที่จะได้ต้องมีบัตรคนจนถึงจะได้ค่ะ

5y ago

นโยบายยังไม่มีค่ะ ต่อให้มีบัตรคนจนก็ไม่ได้ค่ะ นโยบายยังไม่มีใช้ไม่ได้