ตั้งครรภ์

อยากถามแม่ๆ ตั้งครรภ์แรกๆมี อาการยังไงค่ะ คือเราประจำเดือนไม่มา1เดือน แต่ไม่มีอาการอะไรเลย เลยไม่แน่ใจว่าท้องรึป่าว

44 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เจ็บหน้าอกมาก ง่วง เพลีย ตลอด อยากจะหลับอย่างเดียวคะ

ตรวจเท่านั้นถึงจะรู้ค่ะ บางคนก็ไม่มีอาการอะไร

อาการแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ ตรวจนะคะถึงจะรู้

VIP Member

ตรวจเลยจ้า ถ้าไม่มา1เดือนตรวจก็รู้ผลจ้า

VIP Member

เราก็แค่ประจำเดือนไม่มาค่ะ ไม่แพ้เลย

อยากจะอ้วกค่ะ กินอาหารไม่ค่อยได้ค่ะ

ตรวจดูเลยคะจะได้ชัวว์ รู้ผลเเน่นอน

Super Mum

ประจำเดือนขาด + เมารถหนักขึ้นค่ะ

VIP Member

ลองซื้อที่ตรวจมาตรวจดูน้ะค้ะ

ฉี่บ่อยแบบผิดปกติอวกทั้งวัน