เตรียมตัว

หมอนัดผ่าวันที่5กันยา อิเเม่พร้อมหิ้วมากเรยคร้า ขอดูทีมเเม่ๆเดือนกันยาหน่อยคร้า ???????

เตรียมตัว
50 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ก็หิ้วไปจ้า แต่ไม่ได้ใช้สักอย่าง โรงพยาบาลมีให้หมด

บ้านนี้ซื้อตะกร้าในเฟสมา ไม่ใหญ่เลยคะ สงสัยต้องซื้อใหม่

พร้อมหิ้วเข้นกันค่ะของลูก2ของแม่1 ที่รองให้นม26กันยาค่ะ

Post reply image
5y ago

ตอนนี้ น้ำ ลูก เท่าไหร่ แล้ว คะ แม่ กำหนดคลอดเท่ากันเลย

ยังไม่ครบหลายอย่างค่ะ แต่อันไหนสำคัญพร้อมหิ้วมากค่ะ

แม่เตรียมอะไรบ้างคะ แม่บ้านนี้เตรียมของไม่ถูกค่ะ😂

บ้านนี้กำหนด1กันยาจ้า ไม่รู้ว่าเยอะไปหรือน้อยไป 5555

VIP Member

6 กันยาค่ะ พึ่งซัก. ยังไม่เก็บใส่ตะกร้าเลย 😁😁

5y ago

คลอดง่ายๆนะคะแม่

พร้อมแล้วเหมือนกันค่ะ ผ่าคลอดวันที่ 2ก.ย.นี้ค่ะ

บ้านนี้ก้อเตรียมพร้อมแล้วค่ะ คลอด13กัยยาค่ะ

บ้านนี้ก็เตรียมพร้อมคะ นัดผ่า3กันยานี้แล้ว