มีใคร อัลตราซาวด์ 4D ตอน 20 w

มีใคร อัลตราซาวด์ 4Dตอน 20 วีคแล้วบ้างคะ ตื่นเต้นมากเลยค่ะเริ่มเห็นหน้าลูกชัดๆบ้างแล้ว

มีใคร อัลตราซาวด์ 4D ตอน 20 w
6 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

อันนี้ซาวด์ตอน 17wจะ18wค่ะ เเม่บ้านนี้รอไปซาวด์อีกทีช่วงเกือบๆ6-7เดือนค่ะ จะได้เห็น น้องได้ชัดๆ ไปหลายรอบพ่อบ้านนี้บ่นค่ะ เพราะเเพง😆บอกให้เก็บเงิน ซื้อของให้ลูกดีกว่า

Post reply image
2y ago

800บ.ค่ะ แต่ละที่ไม่เหมือนกันค่ะ ถ้า อายุครรภ์มากขึ้น ก็จะพันถึง2พันเลย ตอนไปโชคดีค่ะ หมอลดราคาให้ด้วย หมอที่นี้ใจดี ราคาจริงๆ ก็1300เลยค่ะ

น้องน่ารักจังเลยค่ะ ทางนี้รอไปซาวด์ตอน28วีคค่ั หมอนัดซาวด์4Dตอนนั้น

หมอซาว4Dให้ทุกเดือนค่าา เดือนหน้าอาจจะได้เห็นหน้าน้องชัดฟ่านี้

Post reply image
Super Mum

บ้านนี้รอไปซาว์ด 4D ประมาณ 28w ค่ะ🥰❤️

Super Mum

เห็นชัดมากค่ะ

Super Mum

🥰🥰