Birthclub: ตุลาคม 2024 icon

Birthclub: ตุลาคม 2024

46052 Followers

Feed

ยังไม่ได้ไปฝากครรภ์เลยค่ะ

หนูตั้งครรภ์ได้ประมาณ5เดือนแล้วค่ะแต่ยังไม่ได้ไปฝากครรภ์แอบกังวลมากอายุก็น้อยค่ะพึ่ง17 อันตรายไหมคะหรือมีผลเสียมากไหมคะ ที่ไม่ได้ไปฝากเพราะว่าหนูพึ่งบอกคุณแม่ว่าท้องเพราะที่ผ่านมาไม่มั่นใจว่าท้องหรือป่าวหรือเป็นเพราะความเครียดเพราะประจำเดือนหนูมาไม่ตรงกันอยู่แล้วแถมบางเดือนมาบางเดือนก็ไม่มา หนูเลยตัดสินใจตรวจช้าแล้วพ่อแม่หนูกับพ่อแม่แฟนคุยกันก็หมั้นกันเรียบร้อยแล้วฝั่งพ่อแม่แฟนให้หนูลงไปอยู่กรุงเทพด้วยพอคลอดแล้วค่อยกลับไปเรียนฝั่งพ่อแม่แฟนเขาบอกเขาจะเลี้ยงให้แทนรอหนูเรียนจบ แต่ว่าหนูลงไปอยู่กรุงเทพเขาก็จะพาไปฝากครรภ์ ฝากครรภ์ช้าอันตรายและมีผลเสียมากมั้ยคะ❓🥹#ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ #ท้องแรกคะ #ท้องแรก

Read more
Write a reply
Load More Posts