ทีมมกรกคม 65 รู้เพศกันยังคะ

ทีมมกรา 65 มีใครรู้เพศแล้วบ้างคะ แล้วใครรู้สึกว่าตอดๆแล้วบ้างมีอาการยังไง มาแชร์กันหน่อยค่าา บ้านนี้ 23 มกรา 65 #ท้องแรกคะ #ทีมมกรา65

41 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

9มค 20w6d ยังไม่รู้เพศเลย ดิ้นไม่บ่อย มีตอดๆ ไม่แพ้เลยยายค่ะ มีแค่เหม็นกาแฟ+เบียร์ นอกนั่นก็ปรกติค่ะ. ลุ้นนนนนอยากได้ลูกสาวววววมากกก🤩 น้ำหนักแม่ขึ้นมา2กก นิดๆ หัวใจน้องเต้นปรกติดี.

วันเดียวกันเรยค่ะแม่ ทางนี้เริ่มขยับให้รุ้บ้างแร้วค่ะแต่แม่ว่าบางวันน้องจะแค่ตอดตุ๊บๆบางวันนี่พลังงานเหลือเยอะถีบแม่จนจุกท้องก้อมีค่ะ

30มกราคมจ้า ยังไม่รู้เพศน้องเลยคิดว่าน่าจะเป็นผู้ชายแหละ🥰 น้องเริ่มตอดแล้วจ้าแต่จะตอดแค่วันละ3-4ครั้ง

3y ago

รู้เพศรึยังคะแม่

18มกราคม ได้ลูกสาวตรวจNipts เปิดเพลงส่องไฟน้องดิ้นตอบสนองดีมากค่ะ แม่เปิดเพลงช่วงเช้ากับก่อนนอนค่ะ

9 ม.ค. ค่ะ เพศชาย รู้สึกว่าตอดเก่งมากๆค่ะ ทุก 2-3 ชั่วโมง บางครั้งก็แรงจนท้องกระตุกนิดๆค่ะ 😁

บ้านนี้21 มกรา ลูกสาว🥰 น้ำหนักแม่ขึ้นมาเยอะมาก10โลแล้วพึง20w ดิ้นเก่งมาก ยิ่งตอนกลางคืน

VIP Member

10มกราซาวค์ไม่เห็นเพศค่ะ ลุ้นอย่างเดียว ดิ้นดีดิ้นบ่อยจนอยากจะตีก้นเร็วๆเลยค่ะ

29 ม.ค.65 หมอบอกผู้ชาย ท้องเริ่มใหญ่แต่ไม่ค่อยรู้สึกว่าน้องดิ้นเท่าไร ผิดปกติมั้ย

บ้านนี้ 19 มกรา ลูกสาวค่ะ ดิ้นเก่งมาก สามเวลา เช้า เที่ยง เย็น เลยยัยตัวแสบของมี้

Post reply image

ทีม 13 ม.ค.65 น้องยังหวงไม่ให้เห็นเพศเค้าเลยค่ะ รอลุ้น วันที่ 7 ก.ย.อีกรอบ ♥️♥️♥️

Post reply image