179 ตอบกลับ

นัดผ่ากลางเดือนมกรา ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยซักอย่าง😂😂😂😂😂

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะคนที่บ้านเค้าถือค่ะ ท้องได้24w

บ้านนี้9มกรากะว่าสิ้นเดือนนี้จะเริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะ 😂

ถูกมากค่ะแม่ๆ ไปจัดมาตุนไว้นะคะ แม่บ้านนี้ตุนไว้แล้ว

บ้านนี้ยังไม่ได้ซื้อเลย ไม่รู้จะเริ่มจากซื้ออะไรก่อน

15 กพ. ค่ะ เป็นเหมือนกัน ชอบมาดูของใช้เด็ก ดูแล้วแฮปปี้ 🙂

10 มกรา ตอนนี้ซื้อครบ ซัก จัดลงตะกร้าเรียบร้อยแล้วจ้าา...

14กุมภา 63คะ จัดตระกร้าใส่ไว้ในรถเรียบร้อยเเล้วว 😊😊😊😊

29 กพ ทยอยซื้อเหมือนกันจ้า แอบสามีเก็บไว้ที่ทำงานก่อน

10กพ ไกล้ครบละค่ะ ขาดนิดหน่อย ลูกคนแรกเห่อหน่อย