21 ตอบกลับ

ท้องแรกไม่แพ้เลยคะได้ลูกสาว ตอนนี้7เดือนแล้ว ไม่รู้เลยว่า การแพ้ท้องอาการยังไง ตั้งแต่สัปดาแรกจนถึงตอนนี้ไม่แพ้เลยคะ เหมือนคนปกติเลย แต่กินอาหารเยอะขึ้น 😊😊😊

ไม่แพ้เลยค่ะ ไม่อ้วก ไม่เหม็นอะไรเลย จะ 4 เดือนแล้ว กินปกติเลย แต่อยากกินแต่ผลไม้หนักหน่อยสลับชนิดไปเรื่อย ลูกสาวค่ะ ตรวจNiP

ไม่แพ้เลย ได้ลูกสาวค่ะ มีแค่ช่วงนึงที่มีผลข้างเคียงจากยาบำรุงเลือด อาเจียนบ่อย แต่พอเปลี่ยนตัวยาก็หาย

ท้องแรกไม่แพ้เลิก ลูกชาย ท้องนี้แพ้นักมากๆๆ ตอด3เดือน ไม่ได้กินไม่ได้นอน ลูกสาวค่ะ

ท้องแรกไม่แพ้เลยได้ลูกสาวคะ​ ท้อง2ตอนนี้35วีค​ไม่แพ้เหมือนกันก็ได้ลูกสาวอีกจ้า

ไม่แพ้เลยค่ะสักนิด ตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ ทานได้ทุกอย่าง ไม่เหม็น ไม่อาเจียน

ท้องแรกไม่แพ้เลยได้ลูกสาว ท้องสอง8w5dไม่แพ้เหมือนกัน ลุ้นให้ได้ชาย

ท้องแรกแพ้แต่ไม่มากได้ผู้หญิง ท้องสองแพ้แค่2สัปดาห์ได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะ แต่เบื่อขี้น่าแฟนมากค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ ตอนนี่25w

ท้องเเรกแพ้หนักมาก..ได้ผู้ชาย ท้องสองไม่เเพ้เลย..ก้อได้ผู้ชาย555