12 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้17week ตอนเเพ้ท้องน้ำหนักหายไป7โลค่ะพึ่งจะกินอะไรได้น้ำหนักกำลังกลับมาที่ละนิดค่ะแต่ลูกโตสมบูรณ์ตามเกณฑ์

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลยค่า กินตามใจปากมาก ขึ้นมา5โลเลย🤣🥰

18Week ตอนแพ้ท้องหายไปสี่โล พึ่งจะกินสี่โลนั้นกลับมาค่ะ เท่ากับยังไม่ขึ้นสักโล แต่เบบี๋โตดีตามเกณฑ์ค่ะ

นี่ไม่แพ้เลยค่ะ กินตามใจปากมาก555 🤣

เรา18wขึ้นมาเเค่ 2.4โล โดนทักท้องเล็กเช่นกันค่ะ เเต่ซาวน์ดูน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ 230กรัมเเล้วสบายใจค่ะ

ตามใจปากมากค่า น้ำหนักพุ่งมาก🤣

VIP Member

บ้านนี้ขึ้นมา6โลเลยค่ะ18w2. น้อยตัวเองมากกว่าตามจัยปาก คนรอบข้างเข้าจัยว่าคนท้องหิวตลอด

ใช่ค่ะถ้าหิวแล้วไม่ได้กินนี้ รุ้สึกไม่ดีเลยใจสั่น😅😅

เหมือนกันจ้า18wขึ้นมา5โลท้องออกนิดเดียวเหมือนกัน เพราะอิแม่เป็นคนตัวเล็กมากก😂😂

ใช่ค่ะ แม่ผอมด้วย แค่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ก็โอเคแล้วค่า 🥰

Super Mum

บ้านนี้ก็ท้องเท่าแม่เลยค่ะ นอยด์แค่เวลาคนทัก แต่ยังดีที่เบบี๋โตตามเกณฑ์🥰

บ้านนี้ก้อเล็กจ้าแม่โดนบ่อยเหมือนกันแต่น้ำหนักขึ้นมา4โล

กินเยอะๆตัวเล็กจะได้โตไว้ๆนะแม่👶🥰

บ้านนี้18วีค ท้องโตหนักเพิ่ม2โลค่ะจาก48เป็น50ค่ะ

และมีแต่คนทักว่าท้องโตแต่แม่ตัวเท่าเดิมไปอ้วน ป่องแค่ท้อง

VIP Member

18wขึ้นมา5โลค่ะแม่ แต่ท้องเล็กเหมือนกันค่ะแม่

น่าจะเป็นเพราะแม่ผอมตัวเล็กด้วยแหละค่า น้องตามเกณฑ์ก็หายห่วง🥰❤️

บ้านนี้ท้องใหญ่ค่ะแต่น้ำหนักไม่ขึ้น

แต่แม่เป็นคนตัวเล็กนะค่ะเลยดูท้องไม่ใหญ่มาก