14 ตอบกลับ

ทนอีกหน่อยนะค่ะอีกนิดเดียวเองค่ะทนมาตั้งนานอีกไม่กี่วันก็จะคลอดแล้ว บ้านนี้38+4แล้วจ้าตั้งตารอเหมือนกันค่ะ

แม่ๆไม่ไหวแล้วตัวเล็กแบกจะไม่ไหวแล้ว 😅

วันจันทร์หน้า 41 week. หมอนัดเร่งคลอดแล้วคะ น้องไม่ยอมออก555😂

หัวอกเดียวกันค่ะแม่ รออยู่เหมือนกันจ้า

สู้ๆน่ะค่ะแม่ บ้านนี้38+5รอยุเหมือนกัน

อ่อค่ะบ้านนี้ปวดหน่วงช่วงล่างค่ะ ไม่มีมูกเลือด ไม่มีน้ำเดิน

บ้านนี้39+3แล้วจ้า ยังเงียบอยู่เลย😂

บ้านนี้39+2แล้วจ้า ยังเงียบอยู่เลย😂

บ้านนี้ 40+1 แล้วค่ะ ยังไม่ออกมาเลย

ลูกเราเป็นคนเหลือเองค่ะว่าจะออกตอนไหนเห็นหมอบอกนะคะ

บ้านนี้ก็39+12ค่ะแต่หมอนัดผ่าค่ะ

บ้าน38วีคแล้วยังเงียบยุเลยค่ะ

อีกนิดเดียวเองแม่ รอหน่อย