6 ตอบกลับ

ถ้าคลอดแล้ว บางร้านมีให้ลองปั๊มค่ะ ส่วนของเรา รอคลอดอยู่ ลองไม่ได้ 😁 เราเลยเลือกจากฟังก์ชันการทำงานค่ะ ระบบกระตุ้นน้ำนม รีวิวว่าเกลี้ยงเต้า แล้วต้องสองมอเตอร์ เราเลยเลือกของ malish all new mirella ค่ะ เห็นเพื่อนว่าดี เลยจัดตาม

ดูขนาดกรวยให้พอดีกับหัวนม ดูฟังชั่นการทำงานที่จำเป็นต้องใช้ ดูว่าต้องการพกพาหรือปั้มอยู่บ้าน ชาร์จแบตเตอรี่แบบไหน เอาให้เข้ากับไลฟ์สไตล์ของเราค่เ

วัดขนาดหัวนมล่ะลอกกับร้านที่จะซื้อคะ แนะนำแบรนเกาหลี ดูดนุ่ม เกลี้ยงเต้า ราคายุที่6-7พัน

บางรพ. มีให้ยืมลอง ลองของโรงบาลก่อนแล้วค่อยซื้อก็ได้นะ แต่เราเห่อซื้อมาก่อนคลอดแล้ว555

VIP Member

ขนาดกรวยปั้มคะ ไปลองดูได้เลย

Super Mum

ไปลองเองดีกว่าค่ะ