56 ตอบกลับ

38+4 เหมือนกันค่ะแม่ รอๆๆๆ ลุ้นทุกวันเมื่อไหร่จะแตก 😆

38+6มีเจ็บเตือน อยู่บ่อย แต่ทำไมไม่ยอมออกมาสักที

40วีคยังเงียบยุคะวันนี้ครบกำหนดคลอด หมอนัด23นี้คะ

นัด23เหมือนกันค่ะ อยากให้หมอกระตุ้นให้จัง

VIP Member

38+2 ปวดเตือนบ่อยท้องแข็งบ่อย ลุ้นทุกวันเลยแม่

38+5 เงียบเหมือนกันคะ ไม่มีอาการปวดท้องใดๆเลย

39+3 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ แม่อยากแตกใจจะขาดแล้ว

กำหนดคลอดใกล้เราเลย เงียบกริบเหมือนกันจ้า

38+3 เจ็บเตือนอย่างเดียว อยากแตกเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันค่ะแม่ นี้ 40 w แล้วยังไม่คลอดเลย

VIP Member

บ้านนี้39+1ยังเงียบอยุ่เลยจ้าอยากแตกแล้ว