18 ตอบกลับ

39+4 กำหนดวันที่ 3 มกราคมเหมือนกันเลยค่ะแม่ น้องเงียบมากอยากแตกแล้ว😂😂😂

ทางนี้ก้เหมือนกันเงียบมาก

VIP Member

ใกล้แล้วค่ะ ใจเย็นน๊า น้องอาจจะอยากให้แม่ฉลองปีใหม่ก่อน

ขอบคุณค่ะ

ลุ้นแทนเลยค่ะ ใกล้เจอหน้าเจ้าตัวเล็กแล้ว

กำหนด2/7/63 นี้ยังไม่มีวี่แววเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ของเราหมอบอก18-25 ไม่เกินนี้ ก็คลอด24ค่ะ

บ้านนี้41+1ก็เงียบเหมือนกันเลยค่ะแม่

VIP Member

38+6 วีค รอลุ้นอยุ่ทุกวันเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็3กค. ค่ะยังเงียบเหมือนกัน

กำหนดวันที่ 4 กค.ค่ะ เงียบอยู่เลย

36 +5 แล้ว คะ อยากคลอดเต็มที 😭